![](http://ujunctionnews.com/wp-content/uploads/2023/08/2023-08-03-BGPU-ขอบคุณสปอนเซอร์-STIEBEL-ELTON-44_0_0.jpg)
มร. โรลันด์ เฮิน กรรมการผู้จัดการ บริษัท สตีเบล เอลทรอน เอเซีย จำกัด พร้อมด้วย คุณยุพา ทัศศรี ผู้จัดการทั่วไป คุณวิจิตรา กวีธนโภคิน ผู้อำนวยการฝ่ายขายและการตลาด และคุณจันทร์ประภา พุ่มประเสริฐ ผู้จัดการส่วนงานพัฒนาองค์กร ร่วมกันต้อนรับผู้บริหารและกองทัพนักเตะสโมสร บีจี ปทุม ยูไนเต็ด ในโอกาสที่สตีเบล เอลทรอน เป็นผู้สนับสนุนหลักต่อเนื่องเป็นปีที่ 6 พร้อมให้กำลังใจทีมลุยสู้ศึกสำหรับฤดูกาล 2023/2024 นำโดย คุณนิตยาพร ธาราสุข ผู้อำนวยการสื่อสารการตลาด สโมสร บีจี ปทุม ยูไนเต็ด และกองทัพนักเตะทีม อาทิ ชนาธิป สรงกระสินธ์, พิธิวัตต์ สุขจิตธรรมกุล, ฉัตรชัย บุตรพรม, กิติพงษ์ ภูแถวเชือก, พาตริก กุสตาฟส์สัน และวิคเตอร์ คาร์โดโซ่ ณ สำนักงานใหญ่ สตีเบล เอลทรอน เอเชีย อำเภอบางปะอิน เมื่อเร็วๆ นี้
โดยบรรยากาศภายในงานเป็นไปด้วยความอบอุ่น มีการพาเยี่ยมชมโรงงานการผลิต แลกเปลี่ยนของที่ระลึก และกองทัพนักเตะ “เดอะ แรบบิท” ยังร่วมแจกลายเซ็นและถ่ายภาพร่วมกับพนักงานของ สตีเบล เอลทรอน อย่างเป็นกันเองอีกด้วย
![](http://ujunctionnews.com/wp-content/uploads/2023/08/LAH_0003.jpg)
![](http://ujunctionnews.com/wp-content/uploads/2023/08/LAH_0005_0.jpg)
![](http://ujunctionnews.com/wp-content/uploads/2023/08/LAH_0008_0.jpg)